Kuhusu sisi

who we are

Zana za Kukata Vito vya Dingzhou Co, Ltd., ilianzishwa mnamo 1990, ni kampuni ya kisasa ya utengenezaji wa zana za kilimo na bustani, kiwanda kilicho katika jiji la Dingzhou, ambalo katikati ya Mkoa wa Hebei, moyo wa chuma duniani. Gemlight ni mtaalamu wa vifaa vya kubuni na utengenezaji na waya wa waya.

Zaidi ya uzoefu wa miaka 30 katika zana za bustani, zana za shamba na waya wa waya. Pamoja na uzoefu wa zaidi ya miaka 26 katika zana za mkono za bustani, shamba na waya wa waya, Zana za Kukata Gemlight imetengeneza laini ya juu ya uzalishaji inayofunika kukanyaga, matibabu ya joto, uchoraji na kukusanyika chini ya paa moja. Tunaweza kudhibiti ubora wa kila chombo tangu mwanzo. Bidhaa zetu zina SGS na vibali vya intertek kwa uhakikisho wako. ISO9001: 2015 imepita.

Zana milioni 4 na waya wa waya Imetengenezwa kila mwaka na inauzwa kwa ulimwengu wote.

Kiwanda chetu cha 32000sqm, na mfumo wa matibabu ya elektroniki wa kudhibiti umeme, na mashine ya kuchomwa kwa nyumatiki, dhamana ya Gemlight inahakikisha kila zana na ubora wa waya, pia uwezo wa uzalishaji wa zana milioni 4. Unaweza kupata zana zetu huko USA, Mexico, Kenya, Uganda na Nigeria, Slovenia, Poland nk Wakati huo huo, huduma za ODM na OEM hutolewa ili kukidhi ombi lako na kuridhika.

what we do

MTANDAO WA MASOKO YA DUNIA

Katika masoko ya nje ya nchi, Gemlight itaanzisha mtandao wa huduma ya uuzaji mkomavu katika nchi zaidi ya 100 na mikoa kote ulimwenguni.

Gemlight imekuwa muuzaji mkubwa zaidi wa Machete na zana zingine za bustani za kilimo nchini China.

BAADHI YA WATEJA WETU

customer

Wateja wanasema nini?

Welty

"Panga ni nzuri sana. Bwana John ni bora. Tunafurahiya kufanya kazi naye. Inasaidia sana na imetulia. Natamani hivi karibuni kuagiza kontena mpya na ubora ni mzuri sana. Natumai kuona unganisho zaidi katika siku zijazo."

Edwin Umileo

"Michelle, nina chakula kipya kuhusu Machetes. Sasa una timu bora zaidi. John na Amanda ni wataalamu na wenye uwezo mkubwa. Wanaelewa ombi na wanajibu kwa wakati na kwa uthubutu. Hongera! Kwa kweli wewe pia ni mtaalamu na unaelewa bidhaa zako na soko sana. "

Tony

"Aisha, Kama kawaida huduma yako kwa wateja ni bora. Nyinyi mmekuwa mzuri na ikiwa tutahitaji kuvuta mtakuwa simu yetu ya kwanza."

Ubora wa kuaminika, Bei Bora, na usafirishaji wa haraka!